Tin đăng đã hết hạn.

30 Suất đầu tư căn hộ sân bay Long Thành, Giá 2,9 tỷ, CK 100tr. Bank hỗ trợ ân hạn gốc lãi 24 tháng

Ngày đăng: 23/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Khu căn hộ Fiato City Nhơn Trạch gồm 4 block cao 18 tầng, tổng cộng 800 căn hộ với kế tối ưu. Ban công từ phòng khách đến phòng ngủ. Diện tích căn hộ từ -79m -82m - 84m - 118m với thiết kế 2PN, 3PN. Ngoài ra còn có Shophouse khối đế, TMDV, Penthouse. Độc quyền rổ hàng đẹp, ưu đãi lớn từ Chủ đầu tư. * Ưu thế đặc biệt về hạ tầng: 1 mạng lưới hạ tầng trọng điểm bao quanh dự án. - Cách sân bay 10 Phút di chuyển. - Mặt tiền 25B là trục đường huyết mạch rộng 80m, kết nối 1 đầu là Phà Cát Lái, và Cầu Nhơn Trạch (đã thảm nhựa) và đầu còn lại giao QL51 vào cổng chính sân bay Quốc tế Long Thành. - Sau lưng là trục 25C, bên hông là đường Trần Phú kết nối nút giao 319 vào Cao tốc Bến Lức Long Thành và vào Cảng Phước An. - Cầu Cát Lái (đã có quyết định và nỗ lực thi công vào cuối 2025). - Tuyến Metro - đường sắt nhẹ trên cao Thủ Thiêm Long Thành đã có quy hoạch chi tiết. Booking ngay để chọn căn đẹp và nhận Chiết Khấu 100 triệu. Tiện ích chung cư Fiato Airport City được phát triển đa dạng, phân bổ khá đều tại các tầng khối đế và tầng cao: Tầng 1 & 2,3 là shophouse và TTTM. Tầng 4, 7, 10 bố trí các khu vực sân vườn, khu thể thao, cà phê thư giãn Tầng 13: Hồ bơi tràn bờ trên tầng thượng acr 2 block, Gym, Yoga trên cao. Một số tiện ích tiêu biểu gồm: Hồ bơi vô cực trên cao. Trường học 2 tầng ngay nội khu. Sân tennis, sân pickleball đã hiện hữu Công viên hiện hữu sẵn Phòng gym, Yoga. Trung tâm thương mại Block F Booking ngay để chọn căn đẹp và nhận Chiết Khấu 100 triệu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 719 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
36,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 30 Suất đầu tư căn hộ sân bay Long Thành, Giá 2,9 tỷ, CK 100tr. Bank hỗ trợ ân hạn gốc lãi 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.