Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ Happy Home, Nhơn Trạch, 1 PN, 44m2 tầng trệt

Ngày đăng: 03/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần sang nhượng căn hộ Happy Home. Căn A6 106 tầng trệt. Diện tích 44m2. Thiết kế 1 trệt 1 lửng, cầu thang bộ, có logia phơi đồ riêng biệt từng căn. Môi trường sống trong lành. Khu dân cư hiện hữu, an ninh 24/24. - Hạ tầng hoàn thiện đồng bộ. - Ngay mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ, kết nối giao thông vào các tuyến đường lớn: - Liền kề cụm khu công nghiệp Nhơn Trạch 1,2,3,4,5,6. - Cao tốc Long Thành - Dầu Giây, Vành Đai 3 từ Quận 9 TP. HCM, cao tốc Bến Lức - Nhơn Trạch - Long Thành. - Cách trung tâm hành chính, bệnh viện huyện nhơn trạch 7km. - Cách khu dân cư hiện hữu, trạm y tế, chợ, trường mẫu giáo, trường THPT, THCS 1,5km. - Cách sân bay quốc tế Long Thành 15km. Giá 760 triệu. Liên hệ PKD dự án: 0937930447 zalo: 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

093 793 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

760 triệu

1 PN, 1 WC
44 m²
17,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Detaco Nhơn Trạch, X. Phước An, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
TB

Tran Thi Thu Ba

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ Happy Home, Nhơn Trạch, 1 PN, 44m2 tầng trệt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.