Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm Landmark Ecopark - Bán căn 3PN 114m2 trục "hoa hậu" hướng ĐN giá rẻ nhất

Ngày đăng: 02/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh căn hộ tại tòa Landmark Ecopark Hưng Yên, tòa duy nhất có khoáng nóng lên tận căn hộ. - Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh. - Hướng view: Trực diện hồ thiên nga, sân golf. - Hướng Đông Nam đẹp nhất tại tòa. - Bàn giao: Nội thất nguyên bản chủ đầu tư. - Pháp lý: Sẵn sổ đỏ, giao dịch trực tiếp. - Giá bán: 11 tỷ bao toàn bộ thuế phí sang tên chuyển nhượng. Liên hệ tư vấn và book lịch đi xem nhà thực tế: Ms. Linh 0977478333

Xem thêm

Liên hệ:

097 747 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
96,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Swan Park, X. Đại Phước, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
0

0977478333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm Landmark Ecopark - Bán căn 3PN 114m2 trục "hoa hậu" hướng ĐN giá rẻ nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.