Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ở xã hội Happy Home Nhơn Trạch (DTA City) chỉ với 168tr, kết nối CT Long Thành Dầu Giây

Ngày đăng: 11/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

- Bán căn hộ chung cư Happy Home DTA, Nhơn Trạch.
+ 33m - 36m: 400 - 420 triệu.
+ 52m: 550 - 600 triệu.
+ Tầng trệt 45m: 650 triệu.

- Chỉ với 168tr sở hữu ngay, còn lại có Agribank, BIDV, bank chính sách xã hội cho vay
- Thay vì tiếp tục thuê trọ, giờ đây bạn có thể sở hữu ngay căn hộ 33m - 52m.
- Trả góp chỉ từ vài triệu/tháng, nhẹ nhàng như thuê nhà!
- Ngay lúc này là thời cơ tốt để sở hữu BĐS tại Nhơn Trạch, nhanh tay kẻo muộn.
- Thanh toán theo tiến độ mỗi tháng 10%.
- Ngân hàng Hỗ trợ vay 70%.
- Nhà đẹp, pháp lý rõ ràng, sổ hồng lâu dài!
- Vị trí trung tâm Nhơn Trạch Thuận tiện đi lại.

Ngay trục đường 319 kết nối Cao tốc Long Thành - Dầu Giây, gần sân bay Long Thành.
- Từ ngã tư cây xăng Tín Nghĩa, thẳng theo trục đường Trần Phú, đi xuyên qua KCN 3,5,6. Cách KCN 5, 6 khoảng 2km.
- Có sân bóng, hồ bơi, khuôn viên rộng rãi, thoáng mát.
- Khu an ninh có bảo vệ.
- Liên hệ PKD: O9O2.51O.57O Tuấn Duy

Xem thêm

Liên hệ:

090 251 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

400 triệu

1 PN, 1 WC
32 m²
12,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Detaco Nhơn Trạch, X. Phước An, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
TD

Tuấn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ở xã hội Happy Home Nhơn Trạch (DTA City) chỉ với 168tr, kết nối CT Long Thành Dầu Giây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.