Hàng Độc Quyền Căn Studio Giá Tốt. Diện Tích 34,1m2 View Sông Tắc Xéo Pháo Hoa

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ studio Charmora City View thoáng. Thiết kế hiện đại. Giá ưu đãi chỉ 3,366 tỷ. Cơ hội hiếm để sở hữu căn hộ studio tại Charmora City, tâm điểm đô thị đảo mới giữa trung tâm Nha Trang. Thông tin căn hộ: Diện tích: 34,1m² Hướng cửa: Đông Bắc Ban công: Tây Bắc Giá bán ưu đãi: 3,366 tỷ VND Không gian sống tối ưu cho thế hệ trẻ hiện đại Căn hộ được thiết kế theo phong cách tối giản sang trọng, tận dụng tối đa công năng sử dụng và nguồn sáng tự nhiên. Không gian luôn thông thoáng, đón gió tốt, tạo cảm giác rộng rãi và dễ chịu ngay từ khi bước vào. Nội thất cơ bản bàn giao gồm: Điều hòa Tủ lạnh Giường ngủ Các trang thiết bị thiết yếu khác Phù hợp để: An cư cho người trẻ, chuyên gia Nghỉ dưỡng tại thành phố biển Đầu tư cho thuê dài hạn hoặc lưu trú du lịch Giá trị sống & phong thủy hài hòa Sở hữu vị trí đẹp trong đại đô thị ven sông, căn hộ mang lại môi trường sống cân bằng giữa nhịp sống năng động và không gian thư thái, phù hợp cho gia chủ đề cao tài lộc và sự ổn định lâu dài. TIỆN ÍCH NGOẠI KHU VÂY QUANH Gần bệnh viện quốc tế Vinmec Nha Trang & bệnh viện đa khoa Tâm Trí Liền kề Bách Hóa Xanh, Con Cưng và chuỗi tiện ích mua sắm hằng ngày Dễ dàng kết nối công viên Bạch Đằng, công viên Thanh Niên Thuận tiện học tập với trung tâm ngoại ngữ Easy Mipeco Inbox ngay để nhận: Video thực tế căn hộ Chính sách thanh toán mới nhất Phân tích dòng tiền cho thuê Hỗ trợ giữ chỗ căn đẹp giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

085 656 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,37 tỷ

1 PN, 1 WC
34.1 m²
98,83 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng Độc Quyền Căn Studio Giá Tốt. Diện Tích 34,1m2 View Sông Tắc Xéo Pháo Hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.