Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2PN full nội thất tại Mường Thanh Viễn Triều, 3,58 tỷ, 59m2

Ngày đăng: 25/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều nằm ở Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa. Với 2 phòng ngủ và 2 toilet, không gian sống thoải mái và tiện nghi. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Đông Nam, giúp đón nắng gió tự nhiên, tạo cảm giác dễ chịu. Giá căn hộ là 3,58 tỷ. Thiết kế hiện đại, không gian mở với đầy đủ tiện ích như bể bơi, phòng gym, và khu vực thương mại ngay tầng 1. Đặc biệt, với vị trí gần biển, không chỉ thuận tiện mà còn mang lại phong cách sống chất lượng cao. Khu vực xung quanh + Siêu thị lễ hội - Festival Market + Winmart+ + Bệnh viện y học cổ truyền và phục hồi chức năng tỉnh Khánh Hòa + Công viên biển Hòn Chồng + Trường đại học thông tin liên lạc Giới thiệu thêm về dự án + Vị trí: Số 3-5 Phạm Văn Đồng, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa + Chủ đầu tư: Tập đoàn Mường Thanh + Tiện ích: TTTM Hòn Chồng Center, hệ thống ki-ốt kinh doanh, nhà hàng, quán cà phê, bể bơi riêng cho từng tòa, phòng tập gym, yoga cao cấp, hầm gửi xe rộng rãi + Thiết kế: 5 tòa nhà hiện đại, căn hộ từ 50 đến 88m2, không gian sinh hoạt cộng đồng, bể bơi và công viên phía trước Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0962200578 và tên Trần Thị Mỹ Chi.

Xem thêm

Liên hệ:

096 220 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,58 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
60,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TC

Tran Thi My Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2PN full nội thất tại Mường Thanh Viễn Triều, 3,58 tỷ, 59m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.