Bán căn góc, tầng cao tại CT3 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, giá 4.35 tỷ

Ngày đăng: 18/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán căn góc, tầng cao tại CT3 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang
Diện tích: 74,3m², full nội thất mới đẹp
Gồm : 2 phòng ngủ, 2WC
Tầng: 12 – thoáng mát, view đẹp
Pháp lý: Sổ hồng riêng – sở hữu lâu dài View view Hồ và bể bơi
Căn hộ xây dựng kiên cố, bố trí hợp lý, dọn vào ở ngay,Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê
Gần chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện – di chuyển thuận tiện
Giá bán: 4,2 tỷ (giá cũ 4,35 tỷ) (thương lượng)
Liên hệ: 0917470279
Xem thêm

Liên hệ:

091 747 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

2 PN, 2 WC
74.3 m²
58,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Tầng thứ
12
Địa chỉ
CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đ. 19/5, X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐD

Đức Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc, tầng cao tại CT3 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, giá 4.35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.