Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 73m - CT4 Vĩnh Điềm Trung - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - giá 2,17tỷ

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư to rộng CT4 Vĩnh Điềm Trung Vĩnh Hiệp Nha Trang. Cạnh khu vui chơi giải trí, siêu thị, bệnh viện, trường học, cơ quan hành chính... Căn Hộ có 2 phòng ngủ, 1wc. Full nội thất đẹp. Cửa Chính hướng Tây Nam. Ban Công hướng Đông Bắc. Đang có thu nhập thụ động 6,5 triệu/tháng. Dt: 73m. Chốt: 2 tỷ 170 triệu Bớt Lộc. Liên hệ: 0911758286 0911758286 E Hương ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 175 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,17 tỷ

2 PN, 1 WC
73 m²
29,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 73m - CT4 Vĩnh Điềm Trung - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - giá 2,17tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.