Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tầng cao đầy đủ nội thất chung cư CT5 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang

Ngày đăng: 02/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Bán căn hộ tầng cao chung cư CT5 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang - Diện tích : 58,6m2 bao gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, phòng khách, phòng bếp , logia phơi đồ thoáng mát - Căn hộ có đầy đủ nội thất sang trọng đẹp và hiện đại. Khách hàng xách vali vào ở liền - Cửa hướng Đông Nam, ban công Tây Bắc - Pháp lý : sổ hồng công chứng ngay - Vị trí nằm trong khu đô thị đầy đủ các tiện ích , gần bệnh viện Sài Gòn- Nha Trang , trường học quốc tế, siêu thị Go. Các quán caffe, quán ăn ngay dưới chân tòa chung cư * Giá bán : 2 tỷ 180 triệu ( bao thuế phí sang tên) -Liên hệ chi tiết : 0975366629 Em Oanh

Xem thêm

Liên hệ:

097 536 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ

2 PN, 1 WC
58.9 m²
37,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
XO

Xuân Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tầng cao đầy đủ nội thất chung cư CT5 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.