Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm rẻ duy nhất 1 căn 3 phòng ngủ CT2 VCN Phước Hải sổ đỏ chính chủ chỉ 3tỷ390 LH: 0906713124

Ngày đăng: 30/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giảm Mạnh Giá rẻ nhất thị trường chỉ 3tỷ390. Bán căn 3PN CT2 VCN Phước Hải. DT 79,5 m2. Nhà trống, view Tố Hữu, sông, tự do thiết kế. Giá bán (bao thuế phí). Lh e Thi xem nhà: 0906713124

Xem thêm

Liên hệ:

090 671 ****

Vị trí bản đồ

3,39 tỷ

3 PN
79.5 m²
42,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư CT2 VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TN

THI NGUYỄN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm rẻ duy nhất 1 căn 3 phòng ngủ CT2 VCN Phước Hải sổ đỏ chính chủ chỉ 3tỷ390 LH: 0906713124 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.