Tin đăng đã hết hạn.

Càn bán căn góc 2 phòng ngủ vĩnh điềm trung chỉ 3 tỷ 750

Ngày đăng: 23/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP CT9 - KĐT VĨNH ĐIỀM TRUNG Căn góc thoáng mát 2 view đón gió đón nắng Diện tích: 73,4m 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Cửa chính hướng Nam, ban công hướng Bắc, logia giặt phơi hướng Tây Full nội thất, mới thêm nội thất mới xịn. Giá bán: 3 tỷ 750 triệu (đã bao gồm thuế, phí sang tên sổ đỏ) Tiện ích đầy đủ ngay dưới sảnh: Siêu thị tiện lợi Nhà hàng, quán café Kế bên chợ, trường học, giao thông thuận tiện Liên hệ: 0902645614 ( để xem nhà trực tiếp và tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 264 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
73.4 m²
51,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
CT9 Vĩnh Điềm Trung, Đ. C1, X. Vĩnh Trung, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HD

Hàng Lê Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Càn bán căn góc 2 phòng ngủ vĩnh điềm trung chỉ 3 tỷ 750 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.