Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN CT9 Vĩnh Điềm Trung giá tốt nhất thị trường, full nội thất 84,7m2, căn góc thoáng

Ngày đăng: 14/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giá tốt nhất thị trường - Bán nhanh căn góc CT9 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, căn 3 phòng ngủ giá tốt nhất thị trường Vĩnh Điềm Trung. Căn góc thoáng mát cả ngày, ban công Đông Nam. - Diện tích: 84,7m2. - Gồm: 3PN, 2WC. Phòng ngủ và phòng khách có ban công, bếp, toilet ngoài, logia giặt phơi. Hướng cửa: Tây bắc. Ban công: Đông nam. Full nội thất gồm: 3 tivi, 3 máy lạnh, 1 máy giặt + 1 máy sấy, tủ lạnh 2 cửa, giường tủ, sofa, bàn ăn, Máy lọc nước... Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, công chứng sang tên ngay. Tiện ích xung quanh đầy đủ: Siêu thị, trường học, bệnh viện, công viên cách chỉ 200m. Giá bán chỉ: 3 tỷ 850triệu. Anh chị mua căn hộ Nha Trang, căn 3 phòng ngủ Vĩnh Điềm Trung phù hợp cho gia đình có trẻ con, ông bà cần không gian rộng thì căn này rất thích hợp. Liên hệ Thành An 0901911446 chuyên căn hộ Nha Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

090 191 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

3 PN, 2 WC
84.7 m²
45,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
CT9 Vĩnh Điềm Trung, Đ. C1, X. Vĩnh Trung, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LA

Lê Thanh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN CT9 Vĩnh Điềm Trung giá tốt nhất thị trường, full nội thất 84,7m2, căn góc thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.