Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ Nha Trang Dqua Nha Trang View Xéo Biển Đã Có Sổ Hồng

Ngày đăng: 23/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ DQua tầng 12 - view xéo biển + trực diện sân vận động - Nằm ngay TTTP , cách biển Trần Phú chi 5p đi bộ, gần chợ đầm, bán kính 200m đầy đủ tiện ích - Full nội thất sang xịn mịn - DT : 70,4m2 gồm 2 pn, wc bếp khách. - Tặng giàn máy lạnh âm Trần 3 cái,1 máy giặt ,kệ tivi,giường tủ theo hình - Giá bán: 3ty850 triệu (bao ra tên , bao phí bảo trì ) - Thu nhập cho thuê lên đến 17-20tr /tháng - Pháp lý: Đã có sổ- Sang tên ngay. LH : Trạch 0866767667

Xem thêm

Liên hệ:

086 676 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Nha Trang City Central (Tên cũ là Khách sạn Lan Anh), P. Vạn Thắng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VT

Văn Trạch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ Nha Trang Dqua Nha Trang View Xéo Biển Đã Có Sổ Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.