Sốc: căn hộ mặt đường trần phú nha trang - sổ lâu dài - chỉ từ 3,3 full nội thất cao cấp nhất!!!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đợt đầu chỉ hơn 300tr - vào 60% tới khi nhận nhà - thanh toán giãn Tổng mức chiết khấu lên tới 13.5% Ngân hàng 70% HTLS 18 tháng kể từ ngày giải ngân CK 1% BOOKING SỚM Inbox ngay để nhận chính sách giá tốt nhất! Mr. Lợi 0868408868 Thông tin dự án: Vị trí đắc địa Địa chỉ: Số 3638 đường Trần Phú, phường Vĩnh Nguyên, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa. Thế đất phong thủy: "Tọa sơn nghinh hải" lưng tựa vào núi Cảnh Long và mặt hướng thẳng ra vịnh Nha Trang. Nằm trên cung đường biển Trần Phú sầm uất nên rất thuận tiện cho giao thông và khai thác du lịch. Quy mô & Sản phẩm Chủ đầu tư: Công ty TNHH Anh Nguyễn Quy mô: Gồm 1 tòa tháp cao 10 tầng và 1 tầng hầm, được xây dựng trên quỹ đất rộng hơn 4.800m2 Số lượng giới hạn: 413 căn vừa ở vừa khai thác kinh doanh Diện tích căn hộ: 38m2 - 45m2 - 50m2 - 60m2 - 70m2 Gồm các loại hình: Studio - 1PN - 2PN Dự án đi theo phong cách "Art Apartments" (căn hộ nghệ thuật) được bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp nhất Điểm nhấn & Tiện ích nổi bật Pháp lý: Một trong những điểm cộng lớn nhất của dự án là cam kết sở hữu lâu dài (sổ hồng), vốn là dòng sản phẩm rất khan hiếm trên trục đường Trần Phú, đắt giá nhất Nha Trang Tiện ích nội khu 5 sao: Dự án sở hữu nhiều tiện ích độc đáo như bể bơi vô cực dài bậc nhất khu vực, Visual bar, trung tâm nghệ thuật (Art center), và khu thương mại mua sắm hiện đại.

Xem thêm

Liên hệ:

086 840 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,42 tỷ

1 PN, 1 WC
38 m²
90 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Nha Trang City Central (Tên cũ là Khách sạn Lan Anh), P. Vạn Thắng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NL

Nguyễn Đức Lợi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sốc: căn hộ mặt đường trần phú nha trang - sổ lâu dài - chỉ từ 3,3 full nội thất cao cấp nhất!!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.