Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3 phòng ngủ CT3 Vĩnh Điềm Trung Nha Trang 4,2 tỷ

Ngày đăng: 19/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thửa 837 Tờ 9 CĂN GÓC CỰC HIẾM 3PN CT3 VĨNH ĐIỀM TRUNG NHA TRANG Vị trí: Căn hộ số 801A Tầng 8 Chung cư CT3, KĐT Vĩnh Điềm Trung, TP. Nha Trang Diện tích :97,9m Pháp lý: Sổ hồng riêng Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng khách, nội thất xịn. View đường 19/5 ko bị nắng chiều. Tiện ích xung quanh: Khu dân cư hiện hữu, văn minh, an ninh 24/7 có thẻ qua 3 lớp AN Gần Big C, Bệnh viện Tâm Trí, chợ Vĩnh Điềm Trung, trường học các cấp Di chuyển về trung tâm TP. Nha Trang chỉ 5 phút Giá bán: 4tỷ2 Thuế phí chủ lo Lh: 0915620867 Thành Quang Các loại phí : Phí QL 6k/m2 , xe máy 50k , oto 500k Vị trí: NCT 1026 https://maps.app.goo.gl/6B1VanKG72o4iNKUA?g_st=com.google.maps.preview.copy

Xem thêm

Liên hệ:

091 562 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
43,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đ. 19/5, X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NQ

Nguyễn Thành Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3 phòng ngủ CT3 Vĩnh Điềm Trung Nha Trang 4,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.