Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc trong CT3 Vĩnh Điềm Trung - tầng 14 view hồ đẹp thoáng

Ngày đăng: 22/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn góc trong CT3 Vĩnh Điềm Trung - tầng 14 view hồ đẹp thoáng. - Diện tích: 75m2, 2PN và 2WC, ban công và logia góc vô cùng thông thoáng. - Hướng cửa chính: Đông Bắc, hướng ban công: Tây Nam. - Căn nhà được thiết kế theo phong cách bán cổ điển, hệ tủ kịch trần, trang thiết bị nội thất thông minh và hiện đại, - Sàn được lót full, lắp 3 máy lạnh, 2 máy nước nóng, tủ lạnh mới, lắp sẵn rèm trúc ban công mát mẻ. Giá 3,250 tỷ. Hàng hiếm - Căn góc CT3 Vĩnh Điềm Trung - Full nội thất. * Diện tích: 74m2. * Thiết kế: 2PN 2WC, bố trí thông minh, tối ưu ánh sáng tự nhiên. * Vị trí căn hộ: Căn góc tầng cao, view hồ điều hòa + view đường 19/5, cực thoáng mát. * Ưu điểm: Có cửa sổ bếp riêng mỗi tầng chỉ có duy nhất 1 căn như vậy. * Tình trạng: Đã có sẵn nội thất đầy đủ, vào ở ngay. Giá bán: 3 tỷ 420 triệu. * Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh gọn. Tiện ích xung quanh: * Gần chợ, trường học, công viên, TTTM bán kính chưa tới 500m. * Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo lý tưởng để ở lâu dài hoặc cho thuê.

Xem thêm

Liên hệ:

096 325 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
43,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đ. 19/5, X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
DA

Diệu Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc trong CT3 Vĩnh Điềm Trung - tầng 14 view hồ đẹp thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.