Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ chính chủ CT1 Vĩnh Điềm Trung Nha Trang 48m2 2PN 1WC giá chỉ 1,560 tỷ 0934811217 Đông Nghi

Ngày đăng: 22/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT1 Vĩnh Điềm Trung giá tốt, full nội thất. Giá chỉ: 1,560 tỷ (đã bao gồm thuế phí sang tên). Vị trí: Tầng 4, tòa CT1 KĐT Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang. Diện tích: 48m². Cửa chính hướng Đông. Ban công hướng Tây, thoáng mát, đón gió. Thiết kế: 2 phòng ngủ. 1 toilet. Ban công rộng, căn hộ mới sửa sang, sạch đẹp như hình. Tặng ngay nội thất mới 100%: Máy lạnh. Tủ lạnh. Bếp từ. Tiện ích xung quanh: Gần siêu thị GO!, bệnh viện, trường học các cấp. Khu đô thị dân cư văn minh, an ninh đảm bảo. Cơ hội an cư - đầu tư tốt. Với việc sáp nhập tỉnh, hơn 1.500 hộ công nhân viên chức sẽ nhập cư, nhu cầu nhà ở tăng cao đây là thời điểm lý tưởng để sở hữu căn hộ vị trí đẹp giá tốt. Liên hệ ngay để xem nhà và giữ chỗ: SĐT: 0934811217 Đông Nghi.

Xem thêm

Liên hệ:

093 481 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

1,56 tỷ

2 PN, 1 WC
48 m²
32,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VN

Vo Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chính chủ CT1 Vĩnh Điềm Trung Nha Trang 48m2 2PN 1WC giá chỉ 1,560 tỷ 0934811217 Đông Nghi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.