Tin đăng đã hết hạn.

Thiện chí bán căn 2 phòng ngủ The Costa, 14.5 tỷ, rộng 134,47m2, view biển The Costa Nha Trang

Ngày đăng: 20/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thiện chí bán căn 2 phòng ngủ The Costa, 14.5 tỷ rộng 134,47m2, view biển The Costa Nha Trang.

* Thông tin chi tiết:
Diện tích: 134,47m².
Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, bếp mở, phòng khách rộng.
View: Hướng biển trực diện không gian sống thoáng đãng, ngập tràn ánh sáng.
Giá bán: 14.5 tỷ.

* Thông tin dự án:
- Dự án The Costa Nha Trang do Công ty CP Thủy Dương đầu tư.
- Nằm tại Số 32 - 34 Trần Phú, cách mặt biển chỉ 100m.
- Thiết kế khu phức hợp gồm 2 block: Block 1 là Khách sạn 5 sao InterContinental Hotels Nha Trang và Block 2 là Căn hộ The Costa Nha Trang.
- Tiện ích nội khu đa dạng với khu căn hộ cao cấp.
- Nơi đây gần biển và các điểm du lịch nổi tiếng, mang lại trải nghiệm sống tuyệt vời.

Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0966552550 (Ms Thủy).

Xem thêm

Liên hệ:

096 655 ****

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

2 PN, 2 WC
134.47 m²
107,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Costa Nha Trang, Đ. Trần Phú, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HT

Hồ Thị Thanh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thiện chí bán căn 2 phòng ngủ The Costa, 14.5 tỷ, rộng 134,47m2, view biển The Costa Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.