Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ studio view biển tại The Costa Nha Trang ngay trung tâm thành phố

Ngày đăng: 20/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ studio view biển tại The Costa Nha Trang ngay trung tâm thành phố.

Một không gian sống lý tưởng cho cá nhân, cặp đôi hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm căn hộ hạng sang tại mặt biển Nha Trang.

- Diện tích: 62,67m2.
- Loại hình: Studio thiết kế mở, tối ưu ánh sáng và không gian.
- View: Hướng biển trực diện ngắm bình minh mỗi ngày.
- Nội thất: Full nội thất cao cấp, tiện nghi theo tiêu chuẩn 5 sao.
- Giá bán: 5,5 tỷ VND pháp lý rõ ràng.

* Vị trí đắc địa: The Costa Residences, 32 - 34 Trần Phú, P. Lộc Thọ, TP. Nha Trang.
Chỉ vài bước chân đến bãi biển, tháp Trầm Hương, chợ đêm, trung tâm thương mại Vincom.

* Tiện ích đi kèm:
Hồ bơi, gym, lễ tân an ninh 24/7.
Quản lý chuyên nghiệp.
Khu vực dân cư trí thức, yên tĩnh nhưng trung tâm.

* Liên hệ để được tư vấn & xem căn thực tế:
0966 552 550 (Ms Thủy) Zalo/Whatsapp/Viber.

Xem thêm

Liên hệ:

096 655 ****

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

1 WC
62.67 m²
87,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Costa Nha Trang, Đ. Trần Phú, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HT

Hồ Thị Thanh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ studio view biển tại The Costa Nha Trang ngay trung tâm thành phố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.