Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ CC Uplaza Sông Đà (sổ hồng 118m2) 3PN 2WC full nội thất cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 20m

Ngày đăng: 12/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

* Căn hộ chung cư Sông Đà Uplaza gồm 3PN 2WC (sổ hồng 118m2) cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 20 bước chân quá xứng đáng để AC sở hữu BĐS này tại Tp. Biển Nha Trang với 5.2 tỷ chỉ có tại chung cư Sông Đà Uplaza Nha Trang.

Vị trí:
- Căn 602 tầng 6 chung cư Sông Đà số 06 Bãi Dương cạnh toà MTVT.
- Cạnh bên là hàng loạt khách sạn 3 - 4* trải dài mặt biển Phạm Văn Đồng.
- Dạo bước ra bãi tắm chỉ 20 bước chân.
- Nằm thủ phủ phía Bắc Nha Trang, nơi tập trung sầm uất của khu phố người Nga của mr. Putin.

Căn hộ nghỉ dưỡng vừa ở vừa cho thuê tạo dòng tiền khá ổn với giá thuê 1.5tr/ngày vs 15tr/tháng.

Liên hệ ngay e để book phòng tour du lịch biển hoặc sở hữu căn hộ vĩnh viễn thì gọi e!

Xem thêm

Liên hệ:

090 509 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

3 PN, 2 WC
118 m²
44,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư UPlaza Nha Trang, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NL

Ngoạ Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ CC Uplaza Sông Đà (sổ hồng 118m2) 3PN 2WC full nội thất cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 20m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.