Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1pn ct7 vĩnh điềm trung tầng 7 giá 1 tỷ 490 triệu

Ngày đăng: 20/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 1PN CT7 VĨNH ĐIỀM TRUNG TẦNG 7 GIÁ 1 TỶ 490 TRIỆU

Vị trí: Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang cách biển Trần Phú chỉ 10 phút di chuyển
Diện tích: ~40m
Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 toilet bố trí hợp lý, tối ưu không gian
Hướng ban công: Tây Nam đón ánh sáng tự nhiên, view núi thoáng đãng
Pháp lý: Sổ hồng lâu dài
Giá bán: 1 tỷ 490 triệu VNĐ (bao gồm phí sang tên)

ƯU ĐIỂM:
Nội thất mới hoàn toàn: Chủ nhà vừa cải tạo nội thất, căn hộ sẵn sàng để vào ở ngay
Giá tốt: Mức giá hợp lý cho căn hộ 1 phòng ngủ tại khu vực trung tâm Nha Trang
Vị trí thuận tiện: Gần siêu thị Go, chợ dân sinh, nhà hàng, cafe, bệnh viện, trường học quốc tế
Cư dân ổn định: Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh
Tiện ích đầy đủ: Thang máy, tầng hầm để xe, hệ thống an ninh 24/7

NHƯỢC ĐIỂM:
Tòa nhà đã hoạt động lâu: Được xây dựng từ năm 2013, nên một số hạng mục có thể đã cũ

Lvcc:
Hà 0906431262 (Zalo, Viber, WhatsApp)
Hoặc: 0363221089

#hannanhatrangapt

Xem thêm

Liên hệ:

090 643 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,49 tỷ

1 PN, 1 WC
40 m²
37,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PH

PHẠM HÀ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1pn ct7 vĩnh điềm trung tầng 7 giá 1 tỷ 490 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.