Tin đăng đã hết hạn.

HOT! Giỏ hàng Chính Chủ bán căn hộ 2PN sẵn sổ hồng lâu dài ở CT3 Vĩnh Điềm Trung- LH: 0934836595

Ngày đăng: 05/04/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

* Sẵn các căn hộ 2PN trống nội thất, đầy đủ nội thất chính chủ cần bán ở CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.
* Pháp lý: Sẵn Sổ Hồng Sở hữu lâu dài.
- Căn 61m2 (2pn, 1wc) đầy đủ nội thất, giá bán 2 tỷ 498 triệu.
- Căn 75m2 trống nội thất, tầng cao, ban công hướng Đông Nam view nhìn về công viên và biển.
- Căn 75m2 đầy đủ nội thất, sẵn hợp đồng thuê 12 triệu/tháng, tầng cao, view xéo hồ giá 3 tỷ 050 triệu.
- Căn 75m2 đầy đủ nội thất, tầng thấp, hướng ban công Tây Bắc, giá bán 3.1 tỷ.
- Căn góc 75m2 đầy đủ nội thất, tầng cao, view trực diện công viên hồ nước giá chỉ 3 tỷ 250 triệu.
- Căn 75m2 đầy đủ nội thất, 2 ban công, view công viên hồ nước giá chỉ 3 tỷ 300 triệu.
* Cô chú anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Yến, để em Yến tư vấn và gửi căn hộ phù hợp nhé!
* Liên hệ: 0934836595 (Phone/Zalo) - Kim Yến.
Hỗ trợ uy tín và tận tâm ạ!
* Cảm ơn Quý khách đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

093 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,83 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
37,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đ. 19/5, X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
YK

Yến Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT! Giỏ hàng Chính Chủ bán căn hộ 2PN sẵn sổ hồng lâu dài ở CT3 Vĩnh Điềm Trung- LH: 0934836595 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.