Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 phòng ngủ có nội thất chung cư CT1 Vĩnh Điềm Trung , Nha Trang . LH 0975366629

Ngày đăng: 05/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

* Bán căn hộ CT1 Vĩnh Điềm Trung , xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang
- Diện tích : 49,6m2 bao gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, phòng khách, phòng bếp và ban công
- Cửa chính Đông Nam , ban công Tây Bắc. Căn góc nên thoáng mát, yên tĩnh
- Nhà đầy đủ nội thất, khách hàng xách vali vào ở ngay
- Pháp lý : sổ hồng sở hữu lâu dài
-Nằm trong khu đô thị đầy đủ các tiện ích , đối diện siêu thị Go, gần bệnh viện , gần trường học.

*Giá bán : 1 tỷ 560 triệu
- Liên hệ chi tiết : 0975366629 Xuân Oanh

Xem thêm

Liên hệ:

097 536 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,56 tỷ

2 PN, 1 WC
49.6 m²
31,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
XO

Xuân Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 phòng ngủ có nội thất chung cư CT1 Vĩnh Điềm Trung , Nha Trang . LH 0975366629 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.