Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CT1 Vĩnh Điềm Trung. DT: 72m2, 2PN 2WC, tầng 5, Full nội thất cao cấp, 2.295 tỷ

Ngày đăng: 02/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 toilet tại thành phố biển Nha Trang.
Vị trí: Tầng 5, Toà CT1, khu đô thị Vĩnh Điềm Trung (cách biển chỉ 7 phút).
Chủ đầu tư: VCN uy tín top 1 Nha Trang.
Pháp lý: Sổ hồng vĩnh viễn.
Diện tích: 72m2 (2PN, 2 toilet).
Hướng Ban công: Tây Nam, đón nhiều ánh sáng tươi, nhiều tài lộc.
Tiện ích siêu thị Go, chợ Phước Hải, nhà hàng, cafe, bệnh viện, trường học,... Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.
Giá bán: 2tỷ295 triệu, tầm hơn 30 triệu/m2 rẻ nhất khu vực Nha Trang.
Nội thất cao cấp, sang trọng, khách mua về sử dụng ngay.
Bao thuế phí sang tên.
Phù hợp mua để ở hoặc đầu tư.
Liên hệ: 0989580446 Thu Mẫn

Xem thêm

Liên hệ:

098 958 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
31,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PM

Phạm Thị Thu Mẫn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CT1 Vĩnh Điềm Trung. DT: 72m2, 2PN 2WC, tầng 5, Full nội thất cao cấp, 2.295 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.