Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ ct3 vĩnh điềm trung nha trang 61m2 pn 1wc giá chỉ 2,498 tỷ nội thất mới 100%

Ngày đăng: 02/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn 61m2, chung tầng cao CT3A Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 1 WC
Đầy đủ nội thất, tặng đồ điện tử (2 máy lạnh, quạt Trần, đèn thả,...)
Nền nhà thay đá giả gỗ
Thay mới đá Lavabo, đá bếp
Nhà thơm mùi sơn mới
Giá 2.498 TỶ, thuế bên nào bên đó chịu
Liên hệ: 0934 811217 Đông Nghi

Xem thêm

Liên hệ:

093 481 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN, 1 WC
61 m²
40,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đ. 19/5, X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VN

Vo Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ ct3 vĩnh điềm trung nha trang 61m2 pn 1wc giá chỉ 2,498 tỷ nội thất mới 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.