Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp

Ngày đăng: 06/03/2025

7
Khá
Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp
Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp
Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp
Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp
Hình ảnh 1/4
Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp
Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp
Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp
Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT6A Vĩnh Điềm Trung - 59m2 căn góc - tầng 4 ( 2 phòng ngủ - 1 wc, bếp, lô gia ).

Cửa chính: Tây, nội thất đầy đủ - khu đô thị tiện ích đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị.

Giá: 1 tỷ 620 triệu.

LH: 0935013078 ( Hiền).

Xem thêm

Liên hệ:

093 501 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

1,62 tỷ

2 PN, 1 WC
59 m²
27,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Tầng thứ
4
Hướng
Tây
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn CT6 Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.