Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 phòng ngủ CT9 VCN Vĩnh Điềm Trung

Ngày đăng: 11/02/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán căn hộ 3 phòng ngủ CT9 VCN Vĩnh Điềm Trung - Sổ hồng lâu dài - 3,65 tỷ 
Còn sót lại duy nhất 1 căn góc 3 PN CT9 Vĩnh Điềm Trung, tầng thấp
Diện tích 96,6m2 đã có nội thất
3 phòng ngủ, 2wc, 1 phòng khách, bếp
2 ban công: hướng đông nam và đông bắc mát mẻ cả ngày
Giá 3,65 tỷ bao thuế phí
Sổ hồng lâu dài
Liên hệ xem nhà: 0852.582.076
Xem thêm

Liên hệ:

085 258 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

3 PN, 2 WC
96.6 m²
37,78 triệu/m²
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NR

Nha Trang Real

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 phòng ngủ CT9 VCN Vĩnh Điềm Trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.