Siêu phẩm Sunrise Riverside, 6,32 tỷ, 83m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm Sunrise Riverside 83 m view SÔNG, nhà CHẤT, sống XANH Xem là thích - Ở là mê Diện tích 83 m, 2 PN 2 WC, 1 ban công lớn View sông thoáng đẹp, xem pháo hoa trực diện Thiết kế đẹp, cao cấp sống tiện nghi, chữa lành Sổ hồng sẵn, công chứng ngay hoặc mua vay đều ổn Vị trí: Trung tâm Phước Kiển sát sông, liền kề Phú Mỹ Hưng; gần công viên, trường quốc tế, khu thương mại; an ninh tốt; tiện ích nội khu chuẩn resort Giá bán: 6,32tỷ Liên hệ Sơn 24/24: 0989563639 để xem nhà thực tế & thương lượng chính chủ. Cam kết thông tin chính xác 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

098 956 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,32 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
76,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunrise Riverside Nhà Bè, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
AS

Anh Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Sunrise Riverside, 6,32 tỷ, 83m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.