Giá cực tốt! Bán nhanh căn hộ 2PN Sunrise Riverside 70m2 chỉ 5.4 tỷ sẵn sổ, cam kết hình thật 100%

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hot nhất Sunrise Riverside 2PN view sân bóng siêu thoáng, giá chỉ 5.4 tỷ. * Căn hộ đẹp đúng nghĩa xem là mê. Cam kết hình thật 100%. Nhà ngoài đẹp hơn ảnh! * Thông tin căn hộ: Diện tích: 71m2. Thiết kế: 2 Phòng ngủ, 2WC. View sân bóng cực thoáng, đón gió mát cả ngày. Full nội thất cao cấp, decor hiện đại, chỉ việc dọn vào ở. Nhà mới đẹp, giữ gìn kỹ từng chi tiết. * Sổ hồng sẵn tay công chứng ngay. Hỗ trợ vay ngân hàng cho khách thiện chí. Giá bán chỉ: 5.4 Tỷ (còn thương lượng cho khách hàng thiện chí). * Ưu điểm nổi bật: Nhà thật đẹp như hình, không đăng ảo. View thoáng cực hiếm, ở rất chill. Phù hợp ở hoặc đầu tư đều sinh lời tốt. Giá đang cực mềm so với mặt bằng khu vực. Căn đẹp, giá tốt, pháp lý chuẩn, nhanh tay quý anh chị ơi! Quý anh chị đang có nhu cầu tìm mua/thuê căn hộ vui lòng liên hệ em: Hotline/Zalo: 0911898816 em Lan Anh. Hỗ trợ tư vấn tận tâm, tìm đúng căn theo nhu cầu. Hỗ trợ xem nhà nhanh trong ngày. Cảm ơn quý anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

091 189 ****

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
76,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunrise Riverside Nhà Bè, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
LB

Lan Anh Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá cực tốt! Bán nhanh căn hộ 2PN Sunrise Riverside 70m2 chỉ 5.4 tỷ sẵn sổ, cam kết hình thật 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.