Nóng ! Bán nhanh căn hộ 2PN Sunrise Riverside 70m2 nhà đẹp ,full nội thất ,nhà cực đẹp giá cực tốt

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ SUNRISE RIVERSIDE VIEW CỰC THOÁNG GIÁ CHỈ 5,150 TỶ Vị trí đẹp tại dự án Sunrise Riverside, không gian sống xanh mát, tiện ích đầy đủ. Thông tin căn hộ: Diện tích: 70m² Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC Nhà bố trí hợp lý, đón gió và ánh sáng tự nhiên View cực thoáng, ở rất dễ chịu Có sẵn sổ sang tên nhanh gọn Giá bán: 5,150 tỷ Khu căn hộ có đầy đủ tiện ích: Hồ bơi tràn Phòng gym, khu vui chơi trẻ em Công viên nội khu xanh mát An ninh 24/7 Di chuyển thuận tiện về trung tâm và Phú Mỹ Hưng Căn hộ phù hợp cho gia đình trẻ cần không gian sống thoáng mát, yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi hiện đại. Qúy Anh/chị quan tâm căn hộ vui lòng Liên hệ: Lan Anh 0911898816 Hỗ trợ xem nhà nhanh, tư vấn nhiệt tình và làm việc uy tín. Cả ơn quý anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

091 189 ****

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
73,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunrise Riverside Nhà Bè, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
LB

Lan Anh Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nóng ! Bán nhanh căn hộ 2PN Sunrise Riverside 70m2 nhà đẹp ,full nội thất ,nhà cực đẹp giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.