Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Căn hộ chung cư The Park Residence, 2,9 tỷ, 64m2, 2PN, 1WC tại Nhà Bè, TP.HCM

Ngày đăng: 01/11/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Park Residence tọa lạc tại xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có thiết kế 2PN + 1WC, diện tích 64m2, hướng cửa chính Đông với ban công hướng Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt cho gia chủ. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, giúp tiết kiệm thời gian và công sức cho việc trang trí. Với mức giá 2,9 tỷ VND, đây là cơ hội hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu một không gian sống chất lượng. Phong cách thiết kế hiện đại, kết hợp hài hòa giữa Singapore và Italy, tạo nên không gian sống lý tưởng. Dự án còn cung cấp nhiều tiện ích như hồ bơi chân mây, công viên kênh đào, khu vui chơi trẻ em, và hệ thống phòng Gym và Yoga, đáp ứng nhu cầu tận hưởng cuộc sống của cư dân. --- **Thông tin dự án** - **Địa điểm**: The Park Residence, xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM - **Nhà đầu tư**: Công ty M.I.K Corporation - **Tiện ích**: Hồ bơi chân mây 2000m², hồ cảnh quan SkyPearl 5000m², sảnh đón 1000m², sân thể thao đa năng, khu BBQ ven sông. - **Thiết kế**: Gồm 4 Block cao từ 27 - 28 tầng, tổng số 1.220 căn hộ, diện tích từ 52 - 106m². --- Căn hộ này còn nằm gần siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn Lương, trường mầm non Little Genius International Kindergarten & Educational Center và Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè, mang đến sự thuận tiện cho cư dân trong việc tiếp cận các dịch vụ cần thiết. Hãy liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0794334481 hoặc gặp Minh Đào.

Xem thêm

Liên hệ:

079 433 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 1 WC
64 m²
45,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Park Residence, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh

Minh Đào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Căn hộ chung cư The Park Residence, 2,9 tỷ, 64m2, 2PN, 1WC tại Nhà Bè, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.