Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại Saigon South Residences, 4,85 tỷ, 65m2, 2PN, 2WCnces, 4,85 tỷ, 65m2, 2PN, 2WC - hàng hot

Ngày đăng: 27/10/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC Saigon South Residences nằm ở Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, Nhà Bè, HCM. Với diện tích 65m2, căn hộ này có 2PN và 2WC, thiết kế đầy đủ nội thất để sẵn sàng cho cuộc sống mới. Đặc điểm nổi bật: + Giá chỉ 4,85 tỷ VND + Pháp lý đầy đủ + Thiết kế vuông vức, 100% căn hộ có ban công và lô gia phơi đồ riêng biệt + 69 tiện ích nội khu xịn xò, bao gồm hồ bơi tràn 1700m2, clubhouse, phòng gym, yoga, và khu vui chơi trẻ em Địa điểm tiện ích xung quanh: + Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn Lương + Bệnh viện Đa Khoa Nhà Bè + Trường Mầm Non Midori Dragon Hill Chi tiết dự án: CC Saigon South Residences được đầu tư bởi Công ty Phú Mỹ Hưng. Dự án gồm 6 block cao 29 tầng, tổng cộng có 1840 căn hộ với diện tích từ 65-104m2. Thiết kế hiện đại và tiện nghi, đáp ứng nhu cầu sống đẳng cấp. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Châu 0932089444

Xem thêm

Liên hệ:

093 208 ****

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
74,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon South Residences, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
cn

châu nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Saigon South Residences, 4,85 tỷ, 65m2, 2PN, 2WCnces, 4,85 tỷ, 65m2, 2PN, 2WC - hàng hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.