Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ Giá Rẻ Nhất Sunrise Riverside Có Sổ, 3PN/ 5.4 tỷ, 2PN/ 4.650 tỷ, 1PN/ 2.6 tỷ 0902617556

Ngày đăng: 23/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng căn giá rẻ nhất tháng 10/2025 hiện nay: Căn officetel 32m². - Nội thất cơ bản: 2,09 tỷ - 2,3 tỷ. 1 phòng ngủ (50m²): - Nội thất cơ bản: 2,69 tỷ - 2,8 tỷ. 2PN 2WC 70m². - Full nội thất đẹp: 4,59 tỷ - 4,6 tỷ. 3PN 2WC (83 m²): - Full nội thất đẹp: 5,39 tỷ - 5,4 tỷ. 3PN 2WC (96m²): - Full nội thất đẹp: 5,99 tỷ - 6 tỷ. 3PN 2WC (104m²): - Full nội thất đẹp: Từ 6,49 tỷ - 6,5 tỷ. - Cam kết rẻ nhất tòa nhà Sunrise Riverside. LH coi nhà 24/24 (Zalo/Viber/Call/SMS) : 0902617556 - Tòa nhà Sunrise Riverside Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè (liền kề Quận 7 chỉ 1 phút) - đối diện với TTTM Vivo City Quận 7, giáp ranh KĐT Phú Mỹ Hưng chỉ 2 phút - di chuyển nhanh chóng chỉ 5-10p: tới các khu vực quận lân cận như: Quận 1; quận 8; quận 5; quận 2, quận 4... * Các tiện ích đẳng cấp tại Sunrise Riverside như sau: - Chủ đầu tư: Novaland uy tín. - Đã có sổ. - Hồ bơi cao cấp rộng 2000 m². - Phòng gym cao cấp miễn phí. - Khu BBQ, sân vui chơi trẻ em. - Khu liên hợp thể thao có sân tập tennis. - Gần các TTTM: SC Vivocity, Lotte Mart, Crescent mall.. - An ninh 24/24. - Hệ thống phòng cháy chữa cháy. - Savills quản lý vận hành. * Ngân hàng Vietcombank hỗ trợ vay, lãi suất ưu đãi 5.5% - 7.5%. Những lưu ý sau khi khách hàng nhận nhà: - Phí quản lý 12.000vnđ/m². - Thẻ thang máy chỉ đi được tầng căn hộ và tiện ích rất an ninh và an toàn. - Xe máy 120.000vnđ/xe/tháng. - Xe hơi 1.000.000tr/xe/tháng. - Điện nước theo đơn giá nhà nước. Liên hệ coi nhà: 0902617556 Trần Tuyền ( call/zalo/sms/viber)

Xem thêm

Liên hệ:

090 261 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

3 PN, 2 WC
83 m²
65,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Sunrise Riverside Nhà Bè, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thị Bích Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Giá Rẻ Nhất Sunrise Riverside Có Sổ, 3PN/ 5.4 tỷ, 2PN/ 4.650 tỷ, 1PN/ 2.6 tỷ 0902617556 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.