Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ saigon south 72m2 - 2pn - nhà siêu đẹp - lh em 0798740564

Ngày đăng: 07/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ SAIGON SOUTH RESIDENCE PHÚ MỸ HƯNG Giá bán: 5,75 tỷ Diện tích 72m² 2PN Full nội thất cao cấp Bạn đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu Nam Sài Gòn hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời bền vững? Căn hộ Saigon South Residence là lựa chọn đáng cân nhắc với đầy đủ tiện ích và môi trường sống trong lành, hiện đại. Thông tin chi tiết: Diện tích: 72m² Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm Nội thất: Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn Giá bán: 5,75 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí) Vị trí & Tiện ích: Gần các tiện ích: Trường học quốc tế, trung tâm thương mại, bệnh viện, ngân hàng,... Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, khu BBQ, sân chơi trẻ em, công viên nội khu rộng rãi Giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với Quận 1, Quận 4, Nhà Bè... Lý tưởng cho: Gia đình trẻ cần môi trường sống tiện nghi, an toàn Nhà đầu tư mua cho thuê lại với dòng tiền ổn định Người nước ngoài hoặc chuyên gia làm việc tại khu Nam Sài Gòn Liên hệ ngay: 0798740564 để xem nhà thực tế và nhận thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

079 874 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
79,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon South Residences, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
O

Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ saigon south 72m2 - 2pn - nhà siêu đẹp - lh em 0798740564 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.