Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc Essensia Sky, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, HCM, giá ưu đãi 6,45 tỷ, 81m2

Ngày đăng: 02/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Essensia Sky tọa lạc tại Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, mang đến một không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích vượt trội. - Diện tích: 81m2. - Giá bán: 6,45 tỷ VND. - Hướng cửa chính: Đông Bắc. - Hướng ban công: Tây Nam. Điểm đặc sắc: - Phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông Bắc giúp thu hút tài lộc. - Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống và ánh sáng tự nhiên. Gần các tiện ích: - Cách trường mầm non Midori Dragon Hill, Winmart, Bách Hoá Xanh Dragon Hill 1 - 2. - Cách chợ/siêu thị Bách Hóa Xanh 946 Lê Văn Lương 1,5km. - Cách bệnh viện Đa Khoa Nhà Bè 2km, cách Phú Mỹ Hưng 5 phút di chuyển. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0767506161 Ethan.

Xem thêm

Liên hệ:

076 750 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,45 tỷ

81 m²
79,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Essensia Sky, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
ME

Mr. Ethan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc Essensia Sky, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, HCM, giá ưu đãi 6,45 tỷ, 81m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.