Tin đăng đã hết hạn.

Gấp 1tỷ960 CC Orchid Park, Nguyễn Lương Bằng, Phú Xuân, Nhà Bè, 75m2 siêu hot

Ngày đăng: 30/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CC nằm tại Orchid Park, Nguyễn Lương Bằng, Phú Xuân, Nhà Bè, HCM với diện tích 75m2. Nội thất đầy đủ, bao gồm sofa, tủ bếp, giường ngủ, điều hòa, giúp tiết kiệm thời gian dọn dẹp. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Gần trường học, có công viên, siêu thị để tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay với Nhà Đất Anh Đào qua số 0925844654 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 584 ****

Vị trí bản đồ

1,96 tỷ

75 m²
26,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Orchid Park, Đ. Nguyễn Lương Bằng, X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh

Nhà Đất Anh Đào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp 1tỷ960 CC Orchid Park, Nguyễn Lương Bằng, Phú Xuân, Nhà Bè, 75m2 siêu hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.