Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2pn giá tốt nhất Nam Sài Gòn dự án Sunrise Riverside

Ngày đăng: 29/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

HOT DEAL SUNRISE RIVERSIDE - văn phòng 24/24 Sản phẩm Tháp - A Giá bán : 3.260 tỷ - HĐMB _ Thanh toán 2.610 tỷ Diện tích : 50.1 m2 Smart Office 24/24 tại Sunrise Riverside cực phẩm kết hợp hoàn hảo giữa không gian làm việc và nghỉ ngơi chuẩn resort. Dự án 3 mặt giáp sông, đường chạy bộ, sân thể thao, shop thương mại sôi động, công viên nội khu xanh mát 0938393755 TrinhCaoNovaland

Xem thêm

Liên hệ:

093 839 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Sunrise Riverside Nhà Bè, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938393755

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2pn giá tốt nhất Nam Sài Gòn dự án Sunrise Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.