Tin đăng đã hết hạn.

Bán Celesta Rise Nhà Bè 78m2, 2PN 2WC 1 tỷ 790

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 78m2. Thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, bếp đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. Giá bán chỉ 1,79 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư. Căn hộ được xây dựng với phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và dễ chịu cho cư dân. Gần căn hộ là các tiện ích như trường mầm non Midori Dragon Hill, chợ và siêu thị Bách Hóa Xanh cách khoảng 2km, cùng với bệnh viện Đa Khoa Nhà Bè, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0926747018 hoặc gặp Minh Khuê.

Xem thêm

Liên hệ:

092 674 ****

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
22,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Celesta Rise Nhà Bè, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
MK

Minh Khuê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Celesta Rise Nhà Bè 78m2, 2PN 2WC 1 tỷ 790 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.