Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ Sunrise Riverside, Nhà Bè, 63M2, 2PN-2WC, 2.11 TỶ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sunrise Riverside, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có 2PN + 2WC, với diện tích 63m2, được trang bị nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ. Giá bán căn hộ chỉ 2,11 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc giao dịch. Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như cách trường mầm non Midori Dragon Hill khoảng 2km, gần siêu thị Bách Hóa Xanh 42 Lê Văn Lương và Bách Hóa Xanh 946 Lê Văn Lương, cùng với bệnh viện Nhà Bè, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Bảo Châu qua số điện thoại 0926758796

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,11 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
33,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunrise Riverside Nhà Bè, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lâm Ngọc Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ Sunrise Riverside, Nhà Bè, 63M2, 2PN-2WC, 2.11 TỶ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.