Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ mới cao cấp 3PN, 117m2 tại Essensia Sky, 7,9 tỷ VND hàng hiếm tại Nhà Bè, TP. HCM

Ngày đăng: 26/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nơi ở lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và phong cách sống hiện đại. Căn hộ chung cư 3PN, 2WC tại Essensia Sky, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM. Diện tích rộng rãi 117m2, thiết kế cơ bản nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Giá cực kỳ hợp lý chỉ 7,9 tỷ VND đã trừ CK từ CĐT. Chưa bao gồm VAT và KPBT. Thanh toán theo tiến độ. Còn lại những căn cuối cùng. 3 phòng ngủ - view hồ bơi. Diện tích 117m2. Tặng phí quản lý 12 tháng. Ưu đãi Phú Long Royalty: 20 triệu (kèm điều kiện). Tặng bộ thiết kế nội thất Ong&Ong. Ưu đãi gói hoàn thiện nội thất (theo danh mục đính kèm). Tham gia chương trình rút thăm trúng thưởng với nhiều quà tặng hấp dẫn (khi bàn giao). -------------- Giới thiệu tổng quan dự án: - Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, gần khu Nam TP. HCM. - Chủ đầu tư: Phú Long. - Tiện ích: Hồ bơi tràn phong cách Nhật Bản, phòng Gym/Spa, khu BBQ, an ninh 24/24, dịch vụ CSKH tận nơi. - Thiết kế: Tổng diện tích hơn 10,000m2 với 2 tòa tháp, 424 căn hộ, 10 căn penhouse duplex. Gần các tiện ích như bệnh viện đa khoa Nhà Bè, siêu thị Bách Hóa Xanh, và trường mầm non Midori Dragon Hill, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Chỉ cần nhấc máy lên và gọi ngay em qua số 0938460990 Ms. Nga để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 846 ****

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
67,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Essensia Sky, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
MP

Ms.nga Property

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ mới cao cấp 3PN, 117m2 tại Essensia Sky, 7,9 tỷ VND hàng hiếm tại Nhà Bè, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.