Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ Chung Cư New Saigon Hoàng Anh 3, 4,15 tỷ, 121 m2, giá tốt, view đẹp

Ngày đăng: 25/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ 3PN tại New Saigon Hoàng Anh 3, tọa lạc ở Đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM. Căn hộ có diện tích 121 m2, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, phù hợp cho gia đình. - Giá: 4,15 tỷ VND - Diện tích: 121 m2 - Số phòng ngủ: 3PN - Số toilet: 3WC - Hướng cửa chính: Đông Nam - Pháp lý: đầy đủ Căn hộ nổi bật với phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Chi tiết dự án: - Dự án: New Saigon Hoàng Anh 3 - Địa chỉ: Đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM - Chủ đầu tư: Hoàng Anh Gia Lai - Tiện ích: Hồ bơi 2000 m2, khuôn viên cây xanh, phòng tập thể dục, Spa, Coffee Shop, sân chơi trẻ em, khu nướng BBQ, siêu thị, nhà trẻ, phòng sinh hoạt cộng đồng, công viên cảnh quan. - Thiết kế: 4 block (A, B, C, D) cao 26 tầng, tổng diện tích 35.000 m2, hơn 1000 căn hộ. Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh và trường Little Genius International Kindergarten. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua Nguyễn Nam tại 0982598959

Xem thêm

Liên hệ:

098 259 ****

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

3 PN, 3 WC
121 m²
34,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nam Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Chung Cư New Saigon Hoàng Anh 3, 4,15 tỷ, 121 m2, giá tốt, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.