Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Essensia Sky, 8,5 tỷ, 119m2, 3PN, 2WC, LH 0938139545

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Essensia Sky tọa lạc tại Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Căn hộ với diện tích 119m2, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình hoặc các cặp vợ chồng trẻ. + 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát, đảm bảo không gian sống thoải mái. + 2 phòng tắm tiện nghi, giúp tiết kiệm thời gian cho cả gia đình. + Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,... + Giá chỉ 8,5 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một căn hộ chất lượng. Căn hộ không chỉ đẹp mà còn có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Không gian sống lý tưởng giúp nâng cao chất lượng cuộc sống. --- Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Nhà Bè, đảm bảo an tâm cho sức khỏe. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 946 Lê Văn Lương và 42 Lê Văn Lương, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. - Trường mầm non Midori Dragon Hill, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0938139545 hoặc liên hệ với Đinh Tấn Kiệt.

Xem thêm

Liên hệ:

093 813 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 2 WC
119 m²
71,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Essensia Sky, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
MK

Mr. Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Essensia Sky, 8,5 tỷ, 119m2, 3PN, 2WC, LH 0938139545 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.