Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN + 2WC tại Celesta Rise, Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, 6,7 tỷ, 106,7m2 hàng hiếm

Ngày đăng: 26/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Celesta Rise, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Diện tích 106,7 m2 với thiết kế thông minh, căn hộ bao gồm: - 3PN + 2WC + bếp. Căn hộ hướng Đông Bắc, ban công Tây Nam, đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ. Giá bán 6,7 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một căn hộ chất lượng tại một trong những khu vực phát triển của thành phố. --- Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Nhà Bè. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 42 Lê Văn Lương. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 946 Lê Văn Lương. - Trường mầm non Midori Dragon Hill. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và tìm hiểu thêm về căn hộ này qua số 0972334675 - Nguyễn Kim Huệ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 233 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

3 PN, 2 WC
106.7 m²
62,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Celesta Rise Nhà Bè, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
KH

Kim Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN + 2WC tại Celesta Rise, Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, 6,7 tỷ, 106,7m2 hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.