Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC tại Celesta Rise, Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, giá cực chất 6,7 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 3PN + 2WC tại Celesta Rise, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, diện tích 106m2, đang chờ chủ nhân mới. Thiết kế hiện đại, nội thất thô, thích hợp cho những ai yêu thích không gian sáng tạo, tự do bài trí theo phong cách cá nhân. Căn hộ có hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Giá bán 6,7 tỷ VND, cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng cho gia đình. Gần các tiện ích như trường mầm non Midori Dragon Hill, siêu thị Bách Hóa Xanh, bệnh viện Nhà Bè, đảm bảo cuộc sống tiện nghi và đầy đủ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem căn hộ. Liên hệ: Nguyễn Kim Huệ qua số điện thoại 0972334675

Xem thêm

Liên hệ:

097 233 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
63,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Celesta Rise Nhà Bè, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
KH

Kim Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC tại Celesta Rise, Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, giá cực chất 6,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.