Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Celesta Rise giá tốt nhất khu vực 106m2 3PN nhà thô view đẹp

Ngày đăng: 18/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Celesta Rise giá tốt nhất khu vực. Vị trí đắc địa: Mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, Nhà Bè liền kề Phú Mỹ Hưng, kết nối nhanh trung tâm Quận 1, Quận 7. Thông tin căn hộ: Tháp T2.1x. 03. Diện tích: 106m² | 3PN 2WC. Tình trạng: Nhà thô, dễ dàng thiết kế theo gu riêng. Hướng cửa chính Tây Nam. Ban công hướng Đông Bắc. Giá bán chỉ: 6.3 tỷ (chưa bao gồm 5 % ra sổ). Ưu điểm nổi bật: Pháp lý minh bạch hỗ trợ vay & sang tên nhanh. Tiềm năng tăng giá mạnh khu vực phát triển hạ tầng nhanh chóng. Chủ đầu tư Keppel Land chất lượng Singapore. Tiện ích nội khu đẳng cấp resort: Hồ bơi tràn, công viên nước, gym, BBQ, sân thể thao, rạp chiếu phim, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7. Liên hệ chính chủ xem nhà & hỗ trợ thủ tục: Hotline: 0919198247Nghĩa Trần). Zalo: https://zalo.me/0919198247 Văn phòng: Tháp T5 Celesta Rise (Hỗ trợ xem nhà 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

091 919 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
59,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Celesta Rise Nhà Bè, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phong Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Celesta Rise giá tốt nhất khu vực 106m2 3PN nhà thô view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.