Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 2PN, 2WC tại Celesta Rise, 5,4 tỷ, 79,7m2, Nhà Bè, HCM

Ngày đăng: 17/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Celesta Rise tọa lạc ở Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại. Với diện tích 79,7m2, căn hộ này có thể đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của gia đình. - 2 phòng ngủ rộng rãi + - 2 phòng tắm tiện nghi + - Hướng cửa chính Đông Bắc + - Ban công hướng Tây Nam + - Nội thất hoàn thiện cơ bản + - Giá chỉ 5,4 tỷ VND + Điểm đặc sắc: Căn hộ có phong thủy tốt với hướng cửa chính và ban công giúp thu hút tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Không gian sống được thiết kế hiện đại, thoáng đãng, mang lại cảm giác dễ chịu cho cư dân. Gần các tiện ích: - Gần trường mầm non Midori Dragon Hill + - Gần chợ/siêu thị Bách Hóa Xanh 946 Lê Văn Lương + - Gần bệnh viện Nhà Bè + Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0972334675 hoặc liên hệ với Nguyễn Kim Huệ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 233 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

2 PN, 2 WC
79.7 m²
67,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Celesta Rise Nhà Bè, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
KH

Kim Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 2PN, 2WC tại Celesta Rise, 5,4 tỷ, 79,7m2, Nhà Bè, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.