Tin đăng đã hết hạn.

Sunrise Riverside Căn hộ 3PN - 93m2 , full nội thất

Ngày đăng: 16/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Sunrise Riverside Căn hộ 3PN, view nội khu I18-07 | 93m² | 3 phòng ngủ | 2 vệ sinh | Full nội thất View nội khu yên tĩnh Căn hộ đang trống, vào ở ngay Mọi căn phòng đều đón nắng tự nhiên, mang lại không gian sáng sủa & tràn đầy năng lượng. Giá: 5,95 tỷ (thương lượng) Xem nhà: Hẹn trước 1 ngày Sunrise Riverside 3-Bedroom Apartment, Internal View I18-07 | 93m² | 3 bedrooms | 2 bathrooms | Fully furnished Quiet internal view Ready to move in. Every room is filled with natural sunlight, creating a bright and energizing living space. Price: 5.95 billion VND (negotiable) Viewing: Book 1 day in advance #SunriseRiverside #CănHộ3PhòngNgủ #3BedroomApartment #3 #ViewNộiKhu #InternalView # #FullNộiThất #FullyFurnished # #CănHộCaoCấp #LuxuryApartment # #BánCănHộQuận7 #ApartmentForSale # #Quận7 #District7 #7

Xem thêm

Liên hệ:

094 391 ****

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

93 m²
63,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunrise Riverside Nhà Bè, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0943919456

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sunrise Riverside Căn hộ 3PN - 93m2 , full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.