Tin đăng đã hết hạn.

Dự án mới bàn giao CelestaRise, mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, Full nội thất thiết kế riêng

Ngày đăng: 17/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ bàn giao thô 2 PN được layout thành 2 PN+1 cho PK thông thoáng hơn, phù hợp nhu cầu sinh hoạt cho Gia đình 4 người, có trẻ con - Phòng ngủ Master, bao gồm 1 wc riêng - Phòng nhỏ nhỏ - Giường tầng kết hợp bàn học, tủ quần áo riêng cho bé liên kết Phòng khách - Toàn bộ được thiết kế riêng - Bán nguyên căn bao gồm toàn trang thiết bị máy móc mới hoàn toàn . PK: Sofa, Tivi 65", quạt trần gỗ, ML 2HP . Bếp: Bàn ăn ghế wishbone Châu Âu liền đảo bếp, Tủ lạnh 2 cửa, Máy rửa chén, Bồn rửa to, Bếp từ, Hút mùi . 2 PN, 2 ML, nội thất full . Sàn gỗ full nhà, Bếp gạch - Tiện ích CC mới cao cấp cực kỳ đầy đủ - Hầm ô tô rộng, đủ chổ cho căn hộ Giá bán 6,300,000,000

Xem thêm

Liên hệ:

090 249 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
74,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Celesta Rise Nhà Bè, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
R

Rin

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án mới bàn giao CelestaRise, mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, Full nội thất thiết kế riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.