Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ nghỉ dưỡng chuẩn resort giá tốt tại Nam Sài Gòn Tặng thêm iPhone 16 Pro cho khách sớm

Ngày đăng: 09/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHỈ TỪ 3,8 TỶ - SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ RESORT VEN SÔNG LIỀN KỀ PHÚ MỸ HƯNG Chiết khấu ngay 3% cho khách hàng booking sớm quỹ căn đẹp Khải Hoàn Prime! LÝ DO KHÁCH HÀNG LỰA CHỌN KHẢI HOÀN PRIME: Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Lê Văn Lương liền kề Phú Mỹ Hưng, Quận 7 Không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng với tiện ích như: Clubhouse 3.000m2 Hồ bơi muối khoáng điện phân 800m2 Quảng trường nước & ánh sáng 1.000m2 Sảnh tổ chức tiệc ngoài trời, khu vui chơi trẻ em, đường chạy bộ ven sông CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT TRONG THÁNG: Chỉ 15% ký HĐMB Thanh toán 20% đến khi nhận nhà Hỗ trợ vay đến 70% lãi suất ưu đãi 3.8%/năm trong 36 tháng Chiết khấu lên đến 12% hoặc cashback tiền mặt Bốc thăm may mắn trúng iPhone 16 Pro cho khách giao dịch sớm TIẾN ĐỘ THI CÔNG ĐẢM BẢO PHÁP LÝ MINH BẠCH Chủ đầu tư: Tập đoàn Khải Hoàn Land niêm yết trên sàn HOSE Thi công bởi: Nhà thầu Phước Thành uy tín & giàu kinh nghiệm Bàn giao hoàn thiện cao cấp: Hafele, Gỗ An Cường... Liên hệ ngay hôm nay để nhận bảng giá mặt bằng chi tiết chính sách giữ căn đẹp: Hotline 0359062278 Xem nhà mẫu từ: 9h 18h mỗi ngày Từ 3,8 tỷ Căn hộ resort cao cấp ven sông thanh toán linh hoạt pháp lý chuẩn Inbox để được tư vấn và chọn căn đẹp ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

035 906 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
62.77 m²
60,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khải Hoàn Prime, Đ. Lê Văn Lương, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
KN

Kim Nguu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ nghỉ dưỡng chuẩn resort giá tốt tại Nam Sài Gòn Tặng thêm iPhone 16 Pro cho khách sớm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.