Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán hộ căn sân vườn 147m2 giá chỉ 3,1 tỷ. Liên hệ 0936549292

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Kẹt tiền xoay vốn kinh doanh, khách hàng bên em cần bán căn hộ thiết kế đặc biệt, nuôi cá, trồng cây, Sân vườn 88m2 nhà trống 2.9 tỷ. Sân vườn lớn 147m2 trống 3.95 tỷ. Thông tin chi tiết PKD và Hỗ trợ thủ tục vay ngân hàng liên hệ: 0936549292 Đến với công ty em các anh chị sẽ được mua nhiều căn hộ giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

093 654 ****

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

3 PN, 2 WC
147 m²
26,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Park Residence, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Đình Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán hộ căn sân vườn 147m2 giá chỉ 3,1 tỷ. Liên hệ 0936549292 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.